Kèo bóng đá Hạng Nhất Anh
27/04 02:00
QPR
Leeds Utd
Kèo bóng đá VĐQG Tây Ban Nha
27/04 02:00
Real Sociedad
Real Madrid
Kèo bóng đá Hạng 2 Tây Ban Nha
27/04 01:30
Andorra FC
Racing Santander
27/04 01:45
Frosinone
Salernitana
Kèo bóng đá Hạng 2 Italia
27/04 01:30
Venezia
Cremonese
27/04 01:30
Pisa
Catanzaro
27/04 01:30
Bochum
Hoffenheim
26/04 23:30
Hertha Berlin
Hannover 96
26/04 23:30
St. Pauli
Hansa Rostock
27/04 02:00
Montpellier
Nantes
Kèo bóng đá VĐQG Bồ Đào Nha
27/04 02:15
Gil Vicente
Arouca
26/04 23:00
Piast Gliwice
Warta Poznan
27/04 01:30
Jagiellonia
Pogon Szczecin
27/04 02:45
Eupen
Charleroi
26/04 23:00
Istra 1961
Slaven Belupo
27/04 01:45
Drogheda Utd
Sligo Rovers
27/04 01:45
Shelbourne
St. Patricks
27/04 01:45
Dundalk
Bohemians
27/04 01:45
Waterford Utd
Derry City
27/04 02:00
Shamrock Rovers
Galway
Kèo bóng đá VĐQG Phần Lan
26/04 22:00
Inter Turku
EIF Ekenas
Kèo bóng đá VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ
27/04 00:00
Adana Demirspor
Galatasaray
27/04 00:30
Austria Wien
SCR Altach
Kèo bóng đá VĐQG Đan Mạch
Kèo bóng đá VĐQG Australia
26/04 16:45
Brisbane Roar
Adelaide Utd
Kèo bóng đá VĐQG Trung Quốc
26/04 17:00
Qingdao West Coast
Nantong Zhiyun
26/04 18:00
Shenzhen Peng City
Qingdao Hainiu
26/04 18:35
Cangzhou Mighty Lions
Henan Songshan
26/04 18:35
Zhejiang Professional
Beijing Guoan
26/04 18:35
Wuhan Three T.
Tianjin Tigers
26/04 18:35
Changchun Yatai
Meizhou Hakka
26/04 19:00
Chengdu Rongcheng
Shandong Taishan
Kèo bóng đá VĐQG Arập Xeut
26/04 22:00
Dhamak
Al Taawon (KSA)
26/04 22:00
Al Hilal
Al Fateh
27/04 01:00
Al Ittihad (KSA)
Al Shabab (KSA)
Kèo bóng đá VĐQG Indonesia
26/04 15:00
Persis Solo FC
Persita Tangerang
26/04 15:00
PSIS Semarang
Persikabo 1973
26/04 19:00
RANS Nusantara
Persija Jakarta
26/04 21:05
Baniyas
Hatta
26/04 21:05
Al Nasr (UAE)
Ittihad Kalba
26/04 23:45
Al Wasl
Al Jazira
26/04 23:45
Emirates Club
Al Wahda(UAE)
27/04 06:00
O Higgins
U. Espanola
27/04 08:00
Puebla
Club America
27/04 10:00
Queretaro
Pumas UNAM
Kèo bóng đá VĐQG Costa Rica
27/04 09:00
Cartagines
Perez Zeledon
Kèo bóng đá Hạng Nhất Scotland
27/04 01:45
Airdrieonians
Dundee Utd
Kèo bóng đá Hạng 2 Hà Lan
27/04 01:00
Ajax U21
Roda JC
27/04 01:00
Emmen
Helmond Sport
27/04 01:00
De Graafschap
MVV Maastricht
27/04 01:00
VVV Venlo
Den Bosch
27/04 01:00
Cambuur
Dordrecht 90
27/04 01:00
TOP Oss
AZ Alkmaar U21
27/04 01:00
Willem II
Groningen
Kèo bóng đá Hạng 2 Ireland
27/04 01:45
Treaty United
UC Dublin
27/04 01:45
Bray Wanderers
Kerry FC
27/04 01:45
Athlone
Cobh Ramblers
Kèo bóng đá Hạng 2 Thụy Sỹ
27/04 00:30
Stade Nyonnais
Thun
27/04 00:30
Aarau
Bellinzona
26/04 23:10
SV Lafnitz
Leoben
26/04 23:10
Kapfenberg
Horn
27/04 00:10
SV Ried
SKU Amstetten
Kèo bóng đá Hạng 2 Đan Mạch
27/04 00:00
B93 Kobenhavn
AC Horsens
27/04 00:00
Kolding IF
Sonderjyske
27/04 00:00
Hillerod
Naestved BK
Kèo bóng đá Aus Queensland
26/04 17:30
Redlands Utd
Wynnum Wolves
26/04 16:30
Melb. Knights
Oakleigh Cannons
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Miền Bắc
27/04 00:00
Weiche Flensburg
Meppen
27/04 00:00
Drochtersen/Assel
TuS BW Lohne
Kèo bóng đá Hạng 4 Đức - Bavaria
27/04 01:00
Memmingen
Greuther Furth II
27/04 01:00
Illertissen
Ansbach
26/04 21:00
Uzbekistan U23
Arập Xêut U23
27/04 00:30
Iraq U23
Việt Nam U23